- 23/07/2024 08:07:00 AM
- Đã xem: 2322
Chiều ngày 19/7/2024, Ban Vận động thành lập Hội Cựu Công an nhân dân huyện Châu Thành tổ chức thành công Đại hội thành lập Hội Cựu Công an nhân dân huyện Châu Thành, nhiệm kỳ 2024 - 2029. Tham dự Đại hội có đồng chí Đại tá Nguyễn Văn Giang, Chủ tịch Hội Cựu Công an nhân dân tỉnh; đồng chí Trần Văn Thắng, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy; đồng chí Võ Quốc Sử, Chủ tịch Ủy ban nhân dân huyện; lãnh đạo Công an huyện Châu Thành, đại diện các cơ quan, ban, ngành; chỉ huy, cán bộ, chiến sỹ thuộc Công an huyện và 40 cán bộ Công an hưu trí trên địa bàn huyện.