- 24/07/2024 07:50:00 AM
- Đã xem: 187
Ngày 18/7/2024, Công an huyện Châu Thành tham mưu Ban Chỉ đạo công tác bảo vệ bí mật nhà nước huyện tổ chức Hội nghị tập huấn công tác bảo vệ bí mật nhà nước năm 2024. Dự Hội nghị có đồng chí Đỗ Văn Lô, Phó Chủ tịch Thường trực Ủy ban nhân dân huyện; đại diện lãnh đạo Phòng An ninh chính trị nội bộ, Công an huyện Châu Thành và 150 cán bộ thuộc các Đội nghiệp vụ, Đồn Công an, Công an xã, thị trấn; cán bộ công chức, viên chức thuộc các cơ quan, ban, ngành, mặt trận Tổ quốc, đoàn thể huyện.